Landsmótið fór fram 25. og 26. nóvember 2016
Að venju var keppt í þremur greinum, Loftskammbyssu, Glock byssu
og Opnum flokki. Til keppni mættu 14 lögreglumenn/konur
11 karlar og 3 konur og kepptu nokkrir í fleiri en einni grein.
Mótið fór fram í skotaðstöðu Skotfélags Vesturlands í Brákarey í Borgarnesi
Mótsstjórar: Jón S. Ólason og Ómar Jónsson
Verðlaunafhending fór fram á mótsstað
Úrslit urðu eftirfarandi:
                     
    Loftskammbyssa                
  Nr. Keppandi Embætti 1 2 3 4 Alls Meðalt.  
  1 Ólafur Egilsson RLS 84 85 92 91 352 88,00  
  2 Þórir Ingvarsson LRH 79 90 89 90 348 87,00  
  3 Kristína Sigurðardóttir LSS 79 83 87 88 337 84,25  
  4 Jón Arnar Sigurþórsson LVL 80 84 89 83 336 84,00  
  5 Ómar Jónsson LVL 78 89 84 80 331 82,75  
  6 Gísli Þorsteinsson LRH 85 79 89 77 330 82,50  
  7 Jón S. Ólason LVL 82 77 89 79 327 81,75  
  8 Arnar Geir Magnússon LVL 77 86 70 76 309 77,25  
  9 Laufey Gísladóttir LVL 72 66 77 75 290 72,50  
                     
                         
  Úrslit í sveitakeppni Loftskammbyssa  
  1. RLS/LRH 2. LVL 3. LSS/LVL  
  Ólafur Egilsson 352 Jón Arnar Sigurþórsson 336 Kristína Sigurðardóttir 337  
  Þórir Ingvarsson 348 Jón S. Ólason 327 Ómar Jónsson 331  
  Gísli Þorsteinsson 330 Arnar Geir Magnússon 309 Laufey Gísladóttir 290  
  Samtals 1030 Samtals 972 958  
                         
                       
    Glockbyssa                  
  Nr. Keppandi Embætti 10 m. 25 m. 20 m. 15 m. 10 m. Samtals X  
  1 Samúel A. W. Ólafsson RLS 46 48 47 50 45 236 20  
  2 Kristína Sigurðardóttir LSS 32 49 48 50 50 229 22  
  3 Jóhanna K. Skjönhaug LSS 33 48 49 49 40 219 20  
  4 Jón S. Ólason LVL 42 46 36 50 45 219 16  
  5 Ómar Jónsson LVL 38 41 50 49 40 218 14  
  6 Stefán Fróðason LRH 33 44 32 50 30 189 13  
  7 Arnar Geir Magnússon LVL 25 45 38 47 25 180 8  
  8 Guðmundur Viðar Berg LRH 14 48 49 48 10 169 4  
  9 Þórir Ingvarsson LRH 37 32 23 49 25 166 9  
  10 Jón Arnar Sigurþórsson LVL 34 37 41 43 10 165 14  
  11 Laufey Gísladóttir LVL 38 18 41 42 10 149 9  
                       
                         
  Úrslit í sveitakeppni Glockbyssa  
  1. RLS/LSS 2. LVL 3. LRH  
  Samúel A. W. Ólafsson 236 Jón S. Ólason 219 Stefán Fróðason 189  
  Kristína Sigurðardóttir 229 Arnar Geir Magnússon 180 Guðmundur Viðar Berg 169  
  Jóhanna K. Skjönhaug 219 Jón Arnar Sigurþórsson 165 Þórir Ingvarsson 166  
  Samtals 684 Samtals 564 Samtals 524  
                         
                           
    Opin flokkur                      
        Precision       Duel          
  Nr. Keppandi Embætti 2 4 6 Alls 8 10 12 Alls Samtals  
  1 Eiríkur Ó. Jónsson RLS 85 88 91 264 89 93 89 271 535  
  2 Ólafur Egilsson RLS 85 91 86 262 82 86 82 250 512  
  3 Kristína Sigurðardóttir LSS 85 85 89 259 90 72 83 245 504  
  4 Gísli Þorsteinsson LRH 87 82 74 243 88 78 86 252 495  
  5 Arnar Geir Magnússon LVL 67 73 72 212 92 86 87 265 477  
  6 Ómar Jónsson LVL 82 71 87 240 91 70 74 235 475  
  7 Þórir Ingvarsson LRH 80 76 90 246 77 62 81 220 466  
  8 Stefán Fróðason LRH 73 84 76 233 41 79 74 194 427  
  9 Jón S. Ólason LVL 80 70 68 218 58 78 63 199 417  
  10 Jón Arnar Sigurþórsson LVL 58 79 76 213 69 54 48 171 384  
                           
                         
  Úrslit í sveitakeppni Opinn flokkur  
  1. RLS/LSS 2. LRH 3. LVL  
  Eiríkur Ó. Jónsson 535 Gísli Þorsteinsson 495 Arnar Geir Magnússon 477  
  Ólafur Egilsson 512 Þórir Ingvarsson 466 Jón S. Ólason 417  
  Kristína Sigurðardóttir 504 Stefán Fróðason 427 Jón Arnar Sigurþórsson 384  
  Samtals 1551 Samtals 1388 Samtals 1278