Landsmótið fór fram 10. - 11. apríl 2015
Að venju var keppt í þremur greinum, Loftskammbyssu,
Glockbyssu og Opnum flokki. Til keppni mættu 19 lögreglumenn
og kepptu flestir þeirra í fleiri en einni grein.
Mótið fór fram í aðstöðu Skotfélags Vesturlands í Brákarey í Borgarnesi
Verðlaunafhending fór fram í orlofshúsi LL í Munaðarnesi. Mótsstjóri var Ómar Jónsson

Úrslit urðu eftirfarandi:

    Loftskammbyssa                
  Nr. Keppandi Embætti 1 2 3 4 Alls Meðalt.  
  1 Eiríkur Óskar Jónsson RLS 88 92 82 87 349 87,25  
  2 Gísli Þorsteinsson LRH 87 79 86 92 344 86,00  
  3 Ólafur Egilsson LSR 89 81 88 84 342 85,50  
  4 Þórir Ingvarsson LRH 83 84 84 88 339 84,75  
  5 Jón Arnar Sigurþórsson LVL 83 83 85 87 338 84,50  
  6 Kristján Ingi Hjörvarsson LVL 84 85 81 86 336 84,00  
  7 Ómar Jónsson LVL 78 85 84 85 332 83,00  
  8 Sandra Pawlik LVL 65 71 62 84 282 70,50  
  9 Jóhann Örn Jónbjörnsson LVL 73 73 57 65 268 67,00  
  10 Guðbjörg Ester Einarsdóttir LVL 62 51 69 82 264 66,00  
  11 Sunnefa Burgess LVL 76 64 64 57 261 65,25  
  12 Eva Dröfn Ólafsdóttir LVL 67 51 50 36 204 51,00  
                     
    Glockbyssa                  
  Nr. Keppandi Embætti 1 2 3 4 5 Samtals  Innri 5ur  
  1 Jón Arnar Sigurþórsson LVL 45 39 42 50 45 221 14  
  2 Ómar Jónsson LVL 30 49 48 48 45 220 10  
  3 Eggert Magnússon RLS 39 43 48 50 40 220 12  
  4 Kristján Ingi Hjörvarsson LVL 45 45 47 50 30 217 3  
  5 Kolbrún Björg Jónsdóttir LRH 37 42 36 47 45 207 7  
  7 Eiríkur Óskar Jónsson RLS 43 37 46 46 30 202 17  
  8 Ólafur Egilsson LSR 42 37 46 45 30 200 20  
  10 Gísli Þorsteinsson LRH 44 36 32 50 30 192 8  
  11 Arnar Geir Magnússon LVL 49 45 32 45 20 191 4  
  12 Guðlaugur F. Jónsson LRH 47 31 43 50 15 186 4  
  13 Jóhann Örn Jónbjörnsson LVL 21 21 26 45 50 163 6  
  14 Guðbjörg Ester Einarsdóttir LVL 24 45 30 44 20 163 3  
  15 Þórir Ingvarsson LRH 19 32 35 42 25 153 1  
  16 Sunnefa Burgess LVL 14 19 43 47 25 148 5  
  17 Sigurður Ingi Grétarsson LVL 32 46 21 21 20 140 10  
  18 Sandra Pawlik LVL 19 32 21 43 10 125 13  
  19 Eva Dröfn Ólafsdóttir LVL 22 13 27 24  0 86 11  
                       
                 
    Úrslit í sveitakeppni            
  1 A sveit Vesturlands     2. RLS/LSR    
    Jón Arnar Sigurþórsson 221     Eggert Magnússon 220  
    Ómar Jónsson 220     Kolbrún Björg Jónsdóttir 207  
    Kristján ingi Hjörvarsson 217     Eiríkur Ó. Jónsson 202  
    Samtals 658     Samtals 629  
                 
  3. LRH     4. Vesturland B    
    Ólafur Egilsson 200     Arnar Geir Magnússon 191  
    Gísli Þorsteinsson 192     Jóhann Örn Jónbjörnsson 163  
    Þórir Ingvarsson 153     Sigurður Ingi Grétarsson 140  
    Samtals 545     Samtals 494  
                 
  5. Vesturland C            
    Guðbjörg Ester Einarsdóttir 163          
    Sunnefna Burgess 148          
    Sandra Pawlik 125          
    Samtals  436          
                 

 

     Opinn flokkur   Precision     Duel          
  Nr. Keppandi Embætti 1 2 3 4 5 6 Alls Meðalt.  
  1 Eirikur Óskar Jónsson RLS 87 92 85 92 93 87 536 89,33  
  2 Kristján Ingi Hjörvarsson LVL 83 79 91 82 89 80 504 84,00  
  3 Ómar Jónsson LVL 76 81 85 93 73 89 497 82,83  
  4 Ólafur Egilsson LSR 78 84 83 73 81 82 481 80,17  
  5 Gísli Þorsteinsson LRH 81 80 87 75 78 75 476 79,33  
  6 Þórir Ingvarsson LRH 74 83 77 72 66 73 445 74,17  
                         

 

        Precision     Duel          
  Nr. Keppandi Embætti 1 2 3 4 5 6 Alls Meðalt.  
  1 Eirikur Óskar Jónsson RLS 87 92 85 92 93 87 536 89,33  
  2 Kristján Ingi Hjörvarsson LVL 83 79 91 82 89 80 504 84,00  
  3 Ómar Jónsson LVL 76 81 85 93 73 89 497 82,83  
  4 Ólafur Egilsson LSR 78 84 83 73 81 82 481 80,17  
  5 Þórir Ingvarsson LRH 74 83 77 72 66 73 445 74,17  
  6 Gísli Þorsteinsson LRH 81 80 87 75 78 75 476 79,33