Landsmótið fór fram 22. - 24. maí
Að venju var keppt í þremur greinum, Loftskammbyssu,
Opnum flokki/Sportskammbyssu og Glockbyssu.
Til keppni mættu 16 lögreglumenn og kepptu flestir þeirra
í fleiri en einni grein. Keppni með loftskammbyssu og í
opna flokknum fór fram í aðstöðu Skotfélags Reykjavíkur
í Egilshöll en Glock keppnin fór fram í aðstöðu Skotfélags
Kópavogs í Digranesi.
Úrslit urðu eftirfarandi:
           
  Loftskammbyssa   Skor    
Nr. Karlar (60 Skot): Embætti 1 2 3 4 5 6 Alls Meðalt.  
1 Jónas Hafsteinsson LRH 87 90 90 94 94 88 543 90,50  
2 Jón S. Ólason Akranes 85 90 88 88 91 88 530 88,33  
3 Eiríkur Ó. Jónsson RLS 92 91 85 86 83 86 523 87,17  
4 Ómar Jónsson Borgarnes 82 89 84 87 88 85 515 85,83 5x
5 Jón Arnar Sigurþórsson Borgarnes 87 79 84 87 87 91 515 85,83 3x
6 Ólafur Egilsson LSR 85 84 78 84 79 87 497 82,33 3x
7 Sigurgeir Arnþórsson RLS 79 77 80 89 89 83 497 82,33 2x
                       
Nr. Konur (40 skot): Embætti 1 2 3 4     Alls    
1 Kristína Sigurðardóttir Suðurnes 88 92 92 90     362 90,50  
2 Laufey Gísladóttir Borgarnes 83 83 81 81     328 82,00  
3 Ingibjörg Ásgeirsdóttir LRH 80 83 81 82     326 81,50  
                       
Nr. Liðakeppni Stig:                  
1 JSÓ, ÓE, ÓJ 1542                  
2 IÁ, KS, LG 1016                  
   
Mótsstjóri : Jón S. Ólason
Yfirdómari : Kristína Sigurðardóttir
   
         
Opin flokkur/Sportskammbyssa   Skor
Karlar (60 skot): Embætti 1 2 3 4 5 6 Alls
Eiríkur Ó. Jónsson RLS 83 90 87 97 88 91 536
Ómar Jónsson Borgarnes 83 86 82 88 86 90 515
Ólafur Egilsson LSR 78 82 84 89 84 78 495
Jón S. Ólason Akranes 79 86 83 81 80 79 488
Jónas Hafsteinsson LRH 86 92 89 56 83 76 482
Sigurgeir Arnþórsson RLS 89 77 74 69 80 27 416
                 
Konur (60 skot): Embætti 1 2 3 4 5 6 Alls
Kristína Sigurðardóttir Suðurnes 94 91 90 93 87 89 544
Laufey Gísladóttir Borgarnes 79 75 78 56 44 51 383
                 
Liðakeppni Stig:              
EÓJ, JH, KS 1562              
JSÓ, ÓE, ÓJ 1498              
 
Mótsstjóri : Jón S. Ólason
Yfirdómari : Kristína Sigurðardóttir
 
Aðst. dómari: Jónas Hafsteinsson
         
  Glock byssa   Skor  
Nr. Karlar Embætti 1 2 3 4 5 Alls  
1 Sigfús Benóný Harðarson RLS 50 49 47 50 45 241 20
2 Eggert Magnússon RLS 50 48 48 50 45 241 17
3 Bjarni H. Sigursteinsson RLS 49 44 48 50 45 236 19
4 Kristján Ingi Hjörvarsson Borgarnes 46 42 49 50 40 227 16
5 Sölvi Rafn Rafnsson Suðurnes 50 49 48 50 30 227 13
6 Friðrik K. Jónsson Suðurnes 35 40 49 50 50 224 13
7. Ólafur Örvar Ólafsson Suðurnes 43 40 49 50 40 222 20
8. Logi Jes Kristjánsson RLS 34 47 47 49 45 222 19
9. Jón S. Ólason Akranes 45 45 45 50 30 215 20
10. Ólafur Egilsson LSR 31 50 49 49 30 209 19
11. Ómar Jónsson Borgarnes 25 50 44 50 40 209 13
12. Ásmundur Kr. Ásmundsson RLS 48 24 42 47 30 191 12
13. Guðlagur F. Jónsson LRH 4 28 38 50 5 125 12
14. Axel Freyr Ásmundsson LRH 38 31 5 23 5 102 2
                   
Nr. Konur Embætti 1 2 3 4 5 Alls  
1 Kristína Sigurðardóttir Suðurnes 37 45 50 50 45 227 17
 Nr. Úrslit í sveitakeppni  
1. Sigfús Benóný Harðarson 241
  Bjarni H. Sigursteinsson 236
  Logi Jes Kristjánsson 222
  Samtals 699
     
2. Kristína Sigurðardóttir 227
  Sölvi Rafn Rafnsson 227
  Ólafur Örvar Ólafsson 222
  Samtals 676
     
3. Jón S. Ólason 215
  Ólafur Egilsson 209
  Ómar Jónsson 209
  Samtals 633
     
4. Ásmundur Kr. Ásmundsson 191
  Guðlaugur F. Jónsson 125
  Axel Freyr Ásmundsson 102
  Samtals 418