Mótið fór fram á Sauðárkróki 13. og 14. mars
Móthald var í höndum Íþróttafélags Sérstaks saksóknara
Til leiks mættu 8 lið þar af eitt lið sem var nær eingöngu
skipað konum, 1400 KVK, einn karlmaður var í liðinu
Lið Suðurnesja sigraði á mótinu
           
    Stig Mörk Mismunur  
  Suðurnes 11 34 - 12 22  
  RLS 9 30 - 12 18  
  LRH/ÁFD 8 23 - 14 11  
  LRH2 5 27 - 25 2  
  Vesturland 5 18 - 22 -4  
  Sérstakur 4 22 - 17 5  
  LRH1 2 17 - 41 -24  
  1400 KVK 0 4 - 32 -28  
           
         
  Besti leikmaðurinn                    Ólafur Örvar Ólafsson Suðurnes  
  Markahæsti leikmaðurinn Óttar Örn Jónsson RLS  
  Tilþrif mótsins Sandra Pawlik 1400 KVK  
  Óskarinn fyrir leikræna tilburði Þórður Rafn Þórðarson LRH1  
  Prúðasta liðið Vesturland    
         
                   
  LRH1 LRH2 RLS Suðurnes LRH/ÁFD EES 1400 KVK Vesturland  
LRH1   1 - 5 0 - 6 2 - 10 2 - 8 3 - 8 7 - 1 2 - 3  
LRH2 5 - 1   5 - 5 2 - 5 3 - 6 3 - 0 4 - 1 5 - 3  
RLS 6 - 0 5 - 5   2 - 3 3 - 0 4 - 3 5 - 0 5 - 1  
Suðurnes 10 - 2 5 - 2 3 - 2   2 - 2 3 - 1 4 - 0 7 - 3  
LRH/ÁFD 8 - 2 6 - 3 0 - 3 2 - 2   2 - 1 3 - 1 2 - 2  
EES 8 - 3 4 - 3 3 - 4 1 - 3 1 - 2   5 - 0 0 - 2  
1400 KVK 1 - 7 1 - 4 0 - 5 0 - 4 1 - 3 3 - 6   1 - 4  
Vesturland 3 - 2 3 - 5 1 - 5 3 - 7 2 - 2 2 - 0 4 - 1    
                   
         
  Markaskorarar Embætti Mörk  
  Óttar Örn Jónsson RLS 13  
  Kristján Freyr Geirsson Suðurnes 12  
  Gunnar Þór Þorsteinsson Suðurnes 12  
  Guðni Páll Kristjánsson LRH2 11  
  Stefán Örn Arnarson EES 9  
  Gunnar Axel Davíðsson LRH/ÁFD 7  
  Hinrik Geir Jónsson RLS 6  
  Sigurður Ingi Grétarsson Vesturland 6  
  Konráð Þorleifsson LRH2 6  
  Ásbjörn Stefánsson LRH/ÁFD 5  
  Þórður Rafn  Þórðarson LRH1 5  
  Tómas Árni Ómarsson LRH2 5  
  Ólafur Jónsson RLS 4  
  Eiríkur Valberg LRH/ÁFD 4  
  Arnar Geir Magnússon Vesturland 4  
  Magnús Guðmundsson LRH/ÁFD 3  
  Halldór Björn Malmberg LRH1 3  
  Sigurður Kári Guðnason Suðurnes 3  
  Fjölnir Sæmundsson EES 3  
  Jón Arnar Sigurþórsson Vesturland 3  
  Gústaf Anton Ingason EES 2  
  Sveinn Ingiberg Magnússon EES 2  
  Viggó Helgi Viggósson Suðurnes 2  
  Ólafur Örvar Ólafsson Suðurnes 1  
  Jóhann Örn Guðbrandsson RLS 1  
  Birgir Jónasson EES 1  
  Daði Gunnarsson LRH/ÁFD 1  
  Snorri Geir Snorrason* Vesturland 1  
  Sigurjón Þórðarson LRH2 1  
  Sveinn Ægir Árnason RLS 1  
  Halldór Halldórsson LRH1 1  
  Heiðrún Huld Finnsdóttir LRH1 1  
      139  
  Sunneva Burgess 1400 KVK 4  
  *Lánsmaður frá Sauðárkróki