Sæti   Embætti/klúbbur* Högg f9 Högg s9 Samtals      
A flokkur 1. sæti Páll Theódórsson LNV 36 35 71      
án forgjafar 2. sæti Sigurbjörn Þorgeirsson LNE 37 36 73      
  3. sæti* Óskar Halldórsson LS 41 38 79      
    Sigurður Pétursson LRH 36 43 79      
    Hörður Sigurðsson LRH 43 39 82      
    Friðrik K. Jónsson LS 49 38 87      
    Marinó Már Magnússon LS 41 46 87      
Gestir                  
Sonur SÞ - Norðurland E.   Þorgeir Örn Sigurbjörnsson 38 44 82      
Barnabarn OÓ - LRH   Oddur Bjarki Hafsteinsson GR 46 41 87      
*Óskar átti betri seinni 9                  
                   
        Punktar f9 Punktar s9 Samtals Högg f9 Högg s9 Samtals
B flokkur 1. sæti Guðbrandur Hansson LRH 18 20 38 46 42 88
punktakeppni 2. sæti Sigurður Árni Reynisson LRH 16 19 35 44 39 83
  3. sæti Jóhann Karl Þórisson LRH 17 16 33 * * *
    Trausti Freyr Jónsson LV 13 18 31 46 40 86
    Sólberg Bjarnason RLS 12 15 27 51 47 98
    Ólafur Hjörtur Ólafsson LNE 13 14 27 50 50 100
    Jóhannes Harðarson LS 12 14 26 49 45 94
    Theódór Kristjánsson LRH 10 5 15 53 60 113
                   
C flokkur 1. sæti Guðmundur Hjörvar Jónsson LRH 20 24 44 * * *
punktakeppni 2. sæti Róbert Sigurðarson LS 16 22 39 51 44 95
  3. sæti Sigurður U. Sigurðsson LNE 16 10 26 * * *
    Einar Ólafur Karlsson LS 8 12 20 * * *
    Ragnar Kristjánsson LNE 11 11 22 63 61 124
    Ármann R. Vilhjálmsson LV 7 8 15 * * *
                   
D flokkur 1. sæti* Arnar Geir Magnússon LV 18 18 36 55 54 109
punktakeppni 2. sæti Kristján Freyr Geirsson LS 20 16 36 * * *
  3. sæti Sveinn A. Brimar LRH 20 14 34 53 59 112
    Garðar Axelsson LV 13 16 29 * * *
    Stefnir Örn Sigmarsson LV 12 13 25 61 58 119
    Hermann Karlsson LNE 9 12 21 * * *
    G. Víðir Reynisson RLS 12 8 20 * * *
    Þórir Björgvinsson LV 4 13 17 * * *
    Guðjón Rúnar Sveinsson LRH 9 8 17 * * *
*Arnar G. átti betri seinni 9                  
                   
Öldungaflokkur 1. sæti Gísli I. Þorsteinsson LRH 18 15 33 * * *
punktakeppni 2. sæti* Páll Briem Magnússon LRH 14 14 28 * * *
  3. sæti Oddur Ólafsson LRH 19 9 28 * * *
    Valgarður Valgarðsson LRH 10 17 27 * * *
    Hrafn Ásgeirsson LS 11 15 26 61 57 118
    Þorsteinn Steingrímsson Öldungur 14 10 24 45 47 92
    Einar Ásbjörnsson LRH 15 6 21 * * *
*Páll átti betri seinni 9                  
* í högg reitum þýðir að viðkomandi hafi Xað holu/ur              
                   
Heldri manna flokkur 1. sæti Óskar Þór Sigurðsson   17 18 35 44 41 85
punktakeppni 2. sæti Kristinn Pedersen   17 12 29 52 56 108
*Óskar átti betri seinni 9 3. sæti* Óskar Herbert Þórmundsson   13 15 28 47 41 88
    Börkur Skúlason   16 12 28 44 46 90
    Sigurður Benjamínsson   11 16 27 50 44 94
    Bjarnþór Aðalsteinsson   13 13 26 49 46 95
                   
Sveitakeppni:     Högg
LRH A sveit 1. sæti Sigurður Pétursson 79
    Hörður Sigurðsson 82
    Sigurðu Árni Reynisson 83
    Samtals 244
       
Suðurnes A sveit 2. sæti Óskar Halldórsson 79
    Friðrik K. Jónsson 87
    Marinó Már Magnússon 87
    Samtals 253
       
Norðurland eystra 3. sæti Sigurbjörn Þorgeirsson 73
    Ólafur Hjörtur Ólafsson 100
    Ragnar Kristjánsson 124
    Samtals 297