Sæti   Embætti/klúbbur* Högg Punkt f9 s9 Samtals
A flokkur 1. sæti Sigurbjörn Þorgeirsson LFE 78   41 37 78
m/án forgjafar 2. sæti Hörður Sigurðsson LRH 83   42 41 83
  3. sæti Marinó Már Magnússon LS 84   40 44 84
  1. sæti m/f. Birgir Már Vigfússon RLS 88   45 43 88
  2. sæti m/f. Róbert Þ. Guðmundsson LRH 91   46 45 91
  3.sæti m/f. Jóhannes S. Harðarson LS 96   49 47 96
    Óskar Halldórsson LS 98   49 49 98
    Friðrik K. Jónsson LS 99   48 51 98
Gestir:*                
Sonur ÓB   Ottó Axel Bjartmarz GO 87 28 41 47 87
Fangavörður á Ak.   Júlíus Þór Tryggvason GA 107 14 54 53 107
                 
B flokkur 1. sæti Valur Magnússon LFE 87 30 46 41 30 p.
punktakeppni 2. sæti Sveinn Ægir Árnason RLS 90 30 43 47 30 p.
Gestur:                
Starfsm. 112 á Ak.   Arinbjörn Kúld LA 88 36 44 44 36 p.
                 
C flokkur 1. sæti Ólafur Hjörtur Ólafsson LFE 100 30 50 50 30 p.
punktakeppni 2. sæti Skúli Berg LV 108 24 56 52 24 p.
  3. sæti Sigurður U. Sigurðsson LFE 118 21 60 58 21 p.
    Stefán Sveinsson LRH 131 18 64 67 18 p.
Gestur:                
Kona ÓG Stykkishólmi   Elísabet Valdimarsdóttir GMS 107 22 52 55 22. p
                 
D flokkur 1. sæti Hermann Karlsson LFE 121 15 64 56 15 p.
Gestur:                
Kona VM   Kristín Björnsdóttir GA 120 24 64 56 24 p.
                 
Öldungaflokkur 1. sæti Ragnar Kristjánsson LFE 100 31 50 50 31 p.
punktakeppni 2. sæti Oddur Ólafsson LRH 101 29 51 50 29 p.
  3. sæti Gísli I. Þorsteinsson LRH 114 22 55 59 22 p.
    Óskar H. Þórmundsson RLS 98 21 48 50 21 p.
Gestur:                
Kona RK   Martha Óskarsdóttir GA 125 17 68 57 17 p.
                 
Heldri manna flokkur   Enginn keppandi            
punktakeppni                
                 
Gestaflokkur 1. sæti Arinbjörn Kúld GA 88 36 44 44 36 p.
punktakeppni 2. sæti Ottó Axel Bjartmarz GO 87 28 41 47 28 p.
  3. sæti Kristín Björnsdóttir GA 120 24 64 56 24 p.
    Elísabet Valdimarsdóttir GMS 107 22 52 55 22. p
    Martha Óskarsdóttir GA 125 17 68 57 17 p.
    Júlíus Þór Tryggvason GA 107 14 54 53 14 p.
                 
Sveitakeppni:                
Sveit LFE 1. sæti Sigurbjörn Þorgeirsson   78        
    Valur Magnússon   95        
    Ólafur Hjörtur Ólafsson   100        
  Samtals      273        
                 
Sveit LRH 2. sæti Hörður Sigurðsson   76        
    Róbert Þ. Guðmundsson   91        
    Oddur Ólafsson   101        
   Samtals     275        
                 
Sveit RLS 3. sæti Birgir Már Vigfússon   88        
    Sveinn Ægir Árnason   90        
    Óskar H. Þórmundsson   98        
   Samtals     276        
                 
Sveit Suðurnes  4. sæti Marinó Már Vigfússon   84        
    Óskar Halldórsson   98        
    Friðrik K. Jónsson   99        
   Samtals     281        
                 
Keppendur 19              
Gestir 6              
Samtals 25